1 Đầu A Thiết Bị Chuyển Đổi Quang Điện HTB-GS-03A 1Gbps 1 Sợi 1 Cổng LAN

Thương hiệu: OEM | Xem thêm các sản phẩm Bộ chuyển đổi - Transceivers của OEM
1 Đầu A Thiết Bị Chuyển Đổi Quang Điện HTB-GS-03 Đầu A 1Gbps 1 Sợi 1 Cổng LANHTB-GS-03A 1Gbps Media Converter 1FO 1LAN * Mô tả:- Mã sản phẩm: HTB-GS-03(A) (1 đầu A)- Giao diện cổng quang: 1 Cổng SC.-...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu 1 Đầu A Thiết Bị Chuyển Đổi Quang Điện HTB-GS-03A 1Gbps 1 Sợi 1 Cổng LAN

Mã sản phẩm: HTB-GS-03A (Đầu A).
Giao diện cổng quang: 1 Cổng SC.
Công nghệ quang sử dụng: Single-mode.
Khoãng cách truyền tải lên đến 20km.
Tốc độ Ethernet: 1000Mbps.
Ứng dụng truyền tải: Lan/internet, camera và các thiết bị an ninh khác...
Điện áp hoạt động : 5VDC/2A.

1 Đầu A Thiết Bị Chuyển Đổi Quang Điện HTB-GS-03 Đầu A 1Gbps 1 Sợi 1 Cổng LAN
HTB-GS-03A 1Gbps Media Converter 1FO 1LAN

* Mô tả:
- Mã sản phẩm: HTB-GS-03(A) (1 đầu A)
- Giao diện cổng quang: 1 Cổng SC.
- Công nghệ quang sử dụng: Single-mode.
- Khoãng cách truyền tải lên đến 20km.
- Tốc độ Ethernet: 1000Mbps.
- Ứng dụng truyền tải: Lan/internet, camera và các thiết bị an ninh khá
- Điện áp hoạt động : 5VDC/2A.

* Thông số kỹ thuật:
- Chuẩn: IEEE802.3ab / z, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.1q, 10Base-T, 100B ASE-TX, 1000BASE-TX, 1000Base-SX, tiêu chuẩn 1000Base-LX.
- Tín hiệu điện: T+, T-, R+, R, GND.
- Tín hiệu quang: TX, RX.
- Chế độ làm việc: Không đồng bộ, điểm tới điểm, hỗ trợ cả full/half duplex.
- Tốc độ truyền dữ liệu điện RJ45: Thích ứng 1000Mbps.
- Tốc độ truyền dữ liệu quang: 1000Mbps.
- Khoảng cách cáp mạng (RJ45): 100m.
- Khoảng cách quang: 20km – Single-mode.
- Loại dây cáp điện: UTP 5.
- Loại dây cáp quang: Signal-mode 8.3/125, 8.7/125, 9/125 hoặc 10/125μm.
- Bước sóng quang: 1310/1550nm.
- Cổng kết nối điện: RJ45.
- Loại sản phẩm: Converter quang 1Gb.

*****

* Feature:
- The transmission of a chan_nel optical signals can be completed by single fiber.
- It has doubled in quantity of fiber data transmission compared with twin fiber type.
- Auto negotiation function allows UTP ports to auto select 10/100/1000M and Full Duplex or Half Duplex.
- UTP port supports MDI / MDI-X auto crossover.
- Supporting the max 1536 byte Ethernet packet.
- Supporting flow controlAdopting internal power supply.

* Specification:
- Operating standards: IEEE802.3z/AB 1000Base-T, 1000Base-SX/LX.
- MAC address table: 4K.
- Data Buffer: 256K.
- Connector:
UTP: RJ-45, 10/100/1000Mbps.
Fiber: SC,1000Mbps.
- Cable:
UTP: Cat 5e or Cat 6.
Fiber (multimode): 50/125, 62.5/125μm (the max distance up to 550/224m).
Fiber (singlemode): 8.3/125, 8.7/125, 9/125μm (the max distance up to 100km).
- Flow Control:
Full Duplex: IEEE802.3x flow control.
Half Duplex: back pressure flow control.
- Power:
AC110-240V to DC5V.
DC 48V to DC5V.
- Ambient temperature: 0 ~ 50℃.
- Storage temperature: -40 ~ 70℃.
- Humidity: 5% ~ 90%.
- Dimensions: 40 (high) x 110 (width) x 140 (length) mm.

* Notice:
- 10/100/1000Mbps Singlemode Single Fiber Converters mu_st be used and ordered in couples.

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ...

Thông tin chi tiết

Thương hiệuOEM
Xuất xứ thương hiệuTrung Quốc
Phụ kiện đi kèmBộ gồm 1 Converter đầu A đi kèm 1 Adapter
ModelHTB-GS-03A
Xuất xứTrung Quốc
SKU6515339761101
Liên kết: Dầu tẩy trang săn chắc da Oil Specialist Deep Firming Cleansing Oil The Face Shop (200ml)