12 sợi - Dây hàn quang SC-UPC 0.9mm 1.5m - PIGTAIL

Thương hiệu: OEM | Xem thêm các sản phẩm Phụ kiện thiết bị mạng của OEM
Đặc điểm dây nối quang1. Single-mode hoặc Multi-mode2. Vỏ PVC đường kính 2.0mm hoặc 3.0mm3. Non-PVC đường kính 0.9mm, có nhiều mầu sắc4. Đầu kết nối SC/PC, SC/UPC hoặc SC/APC5. Chiều dài chuẩn 1.5m...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu 12 sợi - Dây hàn quang SC-UPC 0.9mm 1.5m - PIGTAIL

Dây nối quang (dây hàn quang) tên tiếng anh : Pigtail  là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO vv… một đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, dây hàn nối quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF.

Đặc điểm dây nối quang
1. Single-mode hoặc Multi-mode
2. Vỏ PVC đường kính 2.0mm hoặc 3.0mm
3. Non-PVC đường kính 0.9mm, có nhiều mầu sắc
4. Đầu kết nối SC/PC, SC/UPC hoặc SC/APC
5. Chiều dài chuẩn 1.5m 03m 5m

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ...

Thông tin chi tiết

Thương hiệuOEM
Xuất xứ thương hiệuTrung Quốc
Nơi sản xuấtTrung Quốc
Phụ kiện đi kèm12 sợi Pigtail
SKU3159636408357
Liên kết: Kem Massage Herb Day Massage Cream (Dưa leo, Rau má, Cần tây) The Face Shop