3 Cặp Converter Quang 1GB - Netlink Single Mode 1 Sợi Quang - Hàng Nhập Khẩu

Thương hiệu: Netlink | Xem thêm các sản phẩm Phụ kiện thiết bị mạng của Netlink
3 Cặp Converter Quang 1GB - Netlink Single Mode 1 Sợi Quang - Hàng Nhập Khẩu khoảng cách truyền: 20 km.Sử dụng 1 sợi cáp để truyền tín hiệu.Bước sóng quang hoạt động: 1310nm/1550nm.Ngõ giao tiếp q...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu 3 Cặp Converter Quang 1GB - Netlink Single Mode 1 Sợi Quang - Hàng Nhập Khẩu

  • 3 Cặp Converter Quang 1GB - Netlink Single Mode 1 Sợi Quang - Hàng Nhập Khẩu khoảng cách truyền: 20 km.
  • Sử dụng 1 sợi cáp để truyền tín hiệu.
  • Bước sóng quang hoạt động: 1310nm/1550nm.
  • Ngõ giao tiếp quang: Connector SC.
  • Ngõ giao tiếp mạng: RJ45.
  • Tương thích các chuẩn: IEEE802.3u, 10/100 Base-TX, 100Base-FX.
  • Các đèn LED chỉ thị nguồn, FX LINK/ ACT, 100, TP LINK/ ACT, FDX/ COL.
  • Kích thước: 26.2 x 70.3 x 94 mm. Trọng lượng: 0.2 kg.
  • Sản phẩm được chứng nhận FCC, CE and RoHS.

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....


Giá CRYPT

Thông tin chi tiết

Thương hiệuNetlink
Phụ kiện đi kèmNguồn đi kèm converter là loại nguồn đặc biệt, chất lượng cao
SKU3999557202319
Liên kết: Phấn phủ kiềm dầu Oil Clear Smooth & Bright Pact TheFaceShop