Adapter nguồn APD WA-24E12FU 12V 2A dailyphukien
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính || Adapterr nguồn APD WA-24E12FU 12V 2A dailyphukien
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Adapter nguồn APD WA-24E12FU 12V 2A dailyphukien
Thông số kỹ thuật Adapter nguồn APD 12V 2A chân 5.5mm * 2.5mm
Tên sản phẩm: Adapter nguồn APD WA-24E12FU 12V 2A
Hãng sản xuất: APD
Model: WA-24E12FU
Điện áp đầu vào: 100-240V 50-60Hz 0.65A Max
Điện áp đầu ra: 12V 2A
Kích thước chân cắm: 5.5mm* 2.5mm
Dây kết nối dài 1.5m
Kích thước Adapter: 75mm*749mm*32mm