Cáp Quang Cisco Duplex Multi-Mode Fiber Patch Cord Jumper Cable 3M - Hàng Chính Hãng (New 100%)

Thương hiệu: Cisco | Xem thêm các sản phẩm Phụ kiện thiết bị mạng của Cisco
Đối với các ứng dụng mạng cao cấp thì mạng của bạn cần phải có nguồn cung cấp kết nối mạng tuyệt vời và tốc độ cao công suất lớn không có lỗi truyền tải dữ liệu hiệu suất. Cáp quang CAB-SC-LC-MMF...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Cáp Quang Cisco Duplex Multi-Mode Fiber Patch Cord Jumper Cable 3M - Hàng Chính Hãng (New 100%)

Mã sản phẩm: CAB-SC-LC_MMF
Mô tả: Cisco Multimode Duplex 62.5/125 SC/LC Fiber cable
Xuất xứ: Trung Quốc
Cổng kết nối: 1 LC - 1 SC
Độ dài: 3M
Loại cáp: Duplex MM Fiber
Hãng sản xuất: CISCO

Đối với các ứng dụng mạng cao cấp thì mạng của bạn cần phải có nguồn cung cấp kết nối mạng tuyệt vời và tốc độ cao công suất lớn không có lỗi truyền tải dữ liệu hiệu suất.

Cáp quang CAB-SC-LC-MMF-CORNING là nơi cung cấp băng thông truyền dẫn lớn nhất, băng thông truyền tải và tránh tín hiệu truyền âm thanh, video và truyền dữ liệu lớn để cung cấp tốc độ truyền tải và băng thông ổn định cao. Nó rất thích hợp với ứng dụng Internet tốc độ cao, trò chơi trực tuyến nhiều người dùng, streaming video / audio liên tục và các ứng dụng mạng SOHO

-----

Mã sản phẩm: CAB-SC-LC_MMF

Mô tả: Cisco Multimode Duplex 62.5/125 SC/LC Fiber cable

Xuất xứ: Trung Quốc

Cổng kết nối: 1 LC - 1 SC

Độ dài: 3M

Loại cáp: Duplex MM Fiber

Hãng sản xuất: CISCO

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ...

Thông tin chi tiết

Thương hiệuCisco
Kích thước3m
Loại sản phẩmBộ truyền mạng qua đường dây điện
Màu/Họa tiếtCam (Orange)
SKU5421407361443
Liên kết: Set 5 miếng Mặt nạ giảm nếp nhăn The Solution Wrinkle Care Face Mask The Face Shop