Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M Single Fiber Netlink HTB-3100A\B (1 Sợi quang) - Hàng Nhập Khẩu

Thương hiệu: Netlink | Xem thêm các sản phẩm Bộ chuyển đổi - Transceivers của Netlink
Converter quang NET-LINK HTB-3100AB  sản phẩm đơn mode sợi thu phát có thể tiết kiệm một nửa sợi dữ liệu trên một sợi duy nhất 10 / 100M nhận và truyền tải tốc độ, ổn định và tiết kiệm chi phí...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M Single Fiber Netlink HTB-3100A\B (1 Sợi quang) - Hàng Nhập Khẩu

Chuẩn IEEE802.3 10Base-T, and IEEE802.3u 100Base-TX/FX standards
Truyền dẫn đồng thời 2 tín hiệu cáp quang với 2 bước sóng riêng biệt trên cùng 1 sợi quang.
Hỗ trợ tính năng tự động nhận diện tốc độ (10/100M) và Duplex mode (Full/Half)
Khoảng cách truyền 25Km.

Hình ảnh: Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi Netlink HTB 3100 sử dụng cáp quang single mode khoảng cách kết nối 0-25km

  • Theo chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u và 100Base-FX tiêu chuẩn 
  • Tốc độ truyền dữ liệu 10/100Mbps
  • chế độ hoạt động song công đầy đủ hoặc một nửa 
  • cung cấp một kết nối RJ45 và SC sợi giao diện 
  • giao diện RJ45 hỗ trợ tính năng 10Mbps và 100Mbps tự động 
  • chức năng giao diện RJ45 với chuyển đổi nhanh chóng 
  • chứng nhận EMI: CE, FCC, VCCI, C -Tick

 

  • Kiểu sợi quang Single-mode 
  • giao diện quang loại SC 
  • bước sóng quang 1310nm 1550nm 
  • truyền khoảng cách 25 km 
  • năng lượng phát thải tối đa -12,0 dBm 
  • tối thiểu truyền tải điện năng quang -19,0 dBm 
  • nhạy -34,0 dBm 
  • cáp quang liên kết mất 15,0 dBm
  • Chứng nhận: CO, CQ sản phẩm

Cách sử  dụng bộ thiết bị HTB-3100AB cho hệ thống camera giám sát, camera IP, hệ thống mạng Lan/ Internet trong thực tế. 

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ...

Thông tin chi tiết

Thương hiệuNetlink
Xuất xứ thương hiệuTrung Quốc
Nơi sản xuấtTrung Quốc
Phụ kiện đi kèmadapter
SKU9215787196353
Liên kết: Set kem chống nắng Giảm nếp nhăn Chống lão hóa Yehwadam Wrinkle Care Sun Cream SPF50+ PA++++ 50ml (Kèm sữa rửa mặt)