Bộ chuyển đổi quang điện 2 quang 8 LAN - Converter quang 1Gbps

Thương hiệu: OEM | Xem thêm các sản phẩm Bộ chuyển đổi - Transceivers của OEM
Mô tả: - Thiết bị chuyển đổi quang LAN, chuyển đổi quang IP, media converter - Bộ nhớ đệm: 1M - Bộ nguồn: 5V-2A - Nhiệt độ hoạt động: -10~55ºC - Xuất xứ: Trung Quốc Chi ti...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Bộ chuyển đổi quang điện 2 quang 8 LAN - Converter quang 1Gbps

    Mô tả:

    - Thiết bị chuyển đổi quang LAN, chuyển đổi quang IP, media converter

    - Bộ nhớ đệm: 1M

    - Bộ nguồn: 5V-2A

    - Nhiệt độ hoạt động: -10~55ºC

    - Xuất xứ: Trung Quốc

    Chi tiết kỹ thuật:

    - Chuẩn: IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX

    - Tín hiệu điện:T+, T-, R+, R, GND

    - Chế độ làm việc: Điểm tới điểm, Hỗ trợ Full/Half duplex

    - Tốc độ truyền dữ liệu điện RJ45: 10/100/1000Mbps

    - Tốc độ truyền dữ liệu quang: 100/1000Mbps

    - Khoảng cách cáp mạng (cat5E): 100M

    - Khoảng cách quang: 25Km

    - Loại dây cáp quang: Single mode

    - Bước sóng quang: 1310nm/1550nm

    - Cổng kết nối điện: RJ45

    - Cổng kết nối quang: SC (sc/apc và sc/upc đều được)

    Ứng dụng:

    Thi công hệ thống mạng LAN Thi công hệ thống Camera IP vơi chi phí tiết kiệm, giảm suy hao đường truyền.Bộ chuyển đổi quang điện được ứng dụng thực tiễn cho việc thi công các hệ thống hạ tầng mạng, hệ thống camera nhà xưởng, công trườ

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....


Giá SPT

Thông tin chi tiết

Thương hiệuOEM
Xuất xứ thương hiệuViệt Nam
Phụ kiện đi kèmkhông
Xuất xứViệt Nam
Tốc độ mạng1Gbps
SKU7974014917732
Liên kết: Son dưỡng Tint Stick TheFaceShop