Đầu B -Bộ chuyển đổi quang điện ZINCOM ZC-1000MB 1 sợi 10/100/1000M / Hàng nhập khẩu

Thương hiệu: Zincom | Xem thêm các sản phẩm Bộ chuyển đổi - Transceivers của Zincom
 là bộ Converter quang 1 sợi 10/100/1000 Base-Tx đến 1000 Base-FX, Full Duplex, Single mode. Bộ chuyển đổi quang điện ZINCOM ZC-1000MB Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 20Km. Bộ...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Đầu B -Bộ chuyển đổi quang điện ZINCOM ZC-1000MB 1 sợi 10/100/1000M / Hàng nhập khẩu

Cổng quang kết nối: SC
Bước sóng quang: 1310nm
Loại tín hiệu: Single-Mode (Đơn mode)
Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps
Bộ chuyển đổi quang điện ZINCOM ZC-1000MB

Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 20Km. Bộ chuyển đổi cáp quang sang cáp đồng Zincom ZC-1000MB có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 2 cổng kết nối quang.

Bộ chuyển đổi quang điện ZINCOM ZC-1000MA

Thiết bị tương thích các chuẩn: IEEE802.3u, 10/100 Base-TX, 100Base-FX.

Thông số kỹ thuật ZINCOM ZC-1000MB:

  • Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/100Mbps Fast Ethernet
  • Khoảng cách truyền cáp quang: 20Km
  • Sử dụng 2 lõi quang để truyền tín hiệu
  • Kết nối cổng mạng: 1 cổng RJ45 ( 10/100Mbps)
  • Cổng quang kết nối: SC
  • Bước sóng quang: 1310nm
  • Loại tín hiệu: Single-Mode ( Đơn mode)
  • Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100 Mbps
  • Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 1000Base-FX, IEEE802.3u
  • Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 1000Base-TX, IEEE802.3 1000Base-FX
  • Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M/1000M
  • Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm
  • Sử dụng nguồn 5V DC
  • Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt
  • Có thể lắp trong khung giá tập trung 14 media converter cao 2U, rộng 19 inch

Ứng dụng của Media Converter quang 1 sợi Zincom

  • Mở rộng kết nối Ethernet 20km sử dụng cáp quang.
  • Cho các công ty muốn mở rộng văn phòng, nhân sự. Sử dụng cáp quang để kết nối các chi nhánh một cách linh hoạt.
  • Chuyển đổi Ethernet sang quang, từ quang sang cáp đồng/Ethernet, đảm bảo khả năng mở rộng mạng lưới tối ưu để kết nối hai hoặc nhiều hơn các nút mạng Ethernet (ví dụ như kết nối hai tòa nhà trên cùng một khuôn viên).
  • Được thiết kế để cung cấp băng thông tốc độ cao
  • Cho hệ thống CCTV…

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ...

Thông tin chi tiết

Thương hiệuZincom
Xuất xứ thương hiệuTrung Quốc
Xuất xứTrung Quốc
Phụ kiện đi kèmAdapter
SKU9124180063158
Liên kết: Phấn Má Hồng Lovely MEEX Cushion Blusher TheFaceShop