Đầu nối quang nhanh Fast connector SC-SC/UPC (5 chiếc )

Thương hiệu: OEM | Xem thêm các sản phẩm Phụ kiện thiết bị mạng của OEM
Thi công nhanh gọn, không cần mài sợi, không cần nhiều dụng cụSuy hao tiếp xúc thấp (Ave. 0.25dB) and high Return LossĐộ bền cao, có thể hoạt động liên tục trong 25 nămDễ dàng thi công trong thời gian...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Đầu nối quang nhanh Fast connector SC-SC/UPC (5 chiếc )

Thi công nhanh gọn, không cần mài sợi, không cần nhiều dụng cụ
Suy hao tiếp xúc thấp (Ave. 0.25dB) and high Return Loss
Độ bền cao, có thể hoạt động liên tục trong 25 năm
Dễ dàng thi công trong thời gian không đầy 3 phút
Hỗ trợ tái sử dụng đến 05 lần

Nối trực tiếp tù sợi quang FTTH, không cần phải hàn qua cáp nhẩy

là sản phầm dùng để thi công đấu nối cáp quang thuê bao đệm chặt tại đầu cuối khách hàng với thời gian thi công chỉ 03 phút, suy hao tiếp xúc chỉ với 0.25dB.

Thông số kỹ thuật:

·         Thi công nhanh gọn, không cần mài sợi, không cần nhiều dụng cụ

·         Suy hao tiếp xúc thấp (Ave. 0.25dB) and high Return Loss

·         Độ bền cao, có thể hoạt động liên tục trong 25 năm

·         Dễ dàng thi công trong thời gian không đầy 3 phút

·         Hỗ trợ tái sử dụng đến 05 lần

Hướng dẫn sử dụng:

 Dụng cụ: Để thi công gắn 

Bước 2. Đưa sợi quang đã cắt vào

sau cho bề mặt sợi quang tiếp xúc với sợi quang đặt sẵn bên trong đầu nối nhanh Fast Connector SC/PC sau đó đẩy nhẹ sợi quang cho sợi quang hơi cong lên một chút và nhẹ nhàng cố định bằng nắp bịt có ren vặn.

Thông số kỹ thuật:
- Giao diện: SC/UPC
- Suy hao cực thấp <= 0.5dB, tiêu chuẩn quốc tế
- Bước sóng kiểm tra: 1310nm -1490nm-1550nm
- Nhiệt độ sử dụng : -40 đến +75

Hướng dẫn sử dụng:
- Ứng dụng : chuyên dùng trong hệ thống quang AON
- Dụng cụ: Để thi công gắn đầu nối Fast Connector SC/UPC cần phải có các dụng cụ sau: Kìm tuốt sợi quang, Kìm cắt cáp quang đệm chặt, dao cắt sợi quang, giấy lau cáp quang, bút test sợi quang,…
- Bước 1. Đưa nắp cố định vào sợi cáp quang thuê bao đệm chặt, sau đó tuốt và cắt sợi quang.
- Bước 2. Đưa sợi quang đã cắt vào đầu nối nhanh Fast Connector SC/UPC sau cho bề mặt sợi quang tiếp xúc với sợi quang đặt sẵn bên trong đầu nối nhanh Fast Connector SC/UPC sau đó đẩy nhẹ sợi quang cho sợi quang hơi cong lên một chút và nhẹ nhàng cố định bằng nắp bịt có ren vặn.

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....


Giá ANO

Thông tin chi tiết

Thương hiệuOEM
Xuất xứ thương hiệuTrung Quốc
Phụ kiện đi kèmVỏ
Xuất xứTrung Quốc
SKU4863819987506
Liên kết: Kem nền đa năng Power Perfection BB Cream SPF37 PA++ fmgt The Face Shop (40g)