Dây hàn quang SC/UPC dài 1.5M Simplex SC/UPC ( 1 sợi )

Thương hiệu: OEM | Xem thêm các sản phẩm Phụ kiện thiết bị mạng của OEM
Dây hàn quang SC/UPC (Pigtail SC/UPC) là một đoạn cáp quang Single-mode có dây màu vàng. Hoặc Multi-mode dây màu da cam. Thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, 1 đầu...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Dây hàn quang SC/UPC dài 1.5M Simplex SC/UPC ( 1 sợi )

Single-mode hoặc Multi-mode
Vỏ PVC đường kính 2.0mm hoặc 3.0mm
Non-PVC đường kính 0.9mm, có nhiều mầu sắc
Đầu kết nối: SC/UPC

Dây hàn quang SC/UPC (Pigtail SC/UPC) là một đoạn cáp quang Single-mode có dây màu vàng. Hoặc Multi-mode dây màu da cam. Thông thường là 1 lõi, 1 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, 1 đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, dây hàn nối quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF. Kiểu tiếp túc của các đầu kết nối: UPC. Dây hàn quang được dùng cho việc kết nối các thiết bị hoặc nhảy từ hộp phối quang ODF sang thiết bị quang điện. Bạn có thể tùy chọn chiều dài 1.5m 3m 5m … hoặc theo đơn đặt của khách hàng. Cũng như đường kính lớp vỏ bảo vệ (0.9mm, 2.0mm, 3.0mm).

Đặc điểm của Dây hàn quang SC/UPC (Pigtail SC/UPC)

  • Loại: Single-mode hoặc Multi-mode
  •  Vỏ PVC đường kính 2.0mm hoặc 3.0mm
  • Non-PVC đường kính 0.9mm, có nhiều mầu sắc
  • Đầu kết nối: SC/UPC
  • Chiều dài chuẩn 1.5m 3m 5m … hoặc theo đơn đặt của khách hàng

Thông số kỹ thuật của Dây hàn quang SC/UPC (Pigtail SC/UPC)

  • Loại dây: SC Single-mode & Multi-Mode
  • Đầu kết nối: SC/UPC
  • Kiểu sợi quang: Single-mode SM 9/125. Multi-Mode 50/125µm hoặc 62.5/125µm
  • Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB
  • Bước sóng: 1310~1510nm
  • Độ uốn cong: R≥3cm
  • Lực căng lớn nhất: ≤50N/cm với loại non-PVC và ≤90N/cm với loại có vỏ PVC

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ...

Thông tin chi tiết

Thương hiệuOEM
Xuất xứ thương hiệuTrung Quốc
Nơi sản xuấtTrung Quốc
Phụ kiện đi kèmKhông
SKU2885454653334
Liên kết: Kem dưỡng ngọc trai trắng da Yehwadam White Ginseng Collagen Pearl Capsule Cream The Face Shop