Dây Nhảy Quang Cổng FC-FC 1 Mét

Thương hiệu: OEM | Xem thêm các sản phẩm Bộ chuyển đổi khác của OEM
Dây Nhảy Quang Cổng FC-FC UPC Xanh Dương1 Mét- Loại sợi: Sợi quang single mode- Chủng loại đầu connector: FC – FC- Chiều dài: 1m- UPC Xanh dương- Bước sóng quang: 1310/1550nm- Dành cho các convert qu...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Dây Nhảy Quang Cổng FC-FC 1 Mét

Dây Nhảy Quang Cổng FC-FC UPC Xanh Dương1 Mét

- Loại sợi: Sợi quang single mode
- Chủng loại đầu connector: FC – FC
- Chiều dài: 1m
- UPC Xanh dương
- Bước sóng quang: 1310/1550nm
- Dành cho các convert quang - video.
- Suy hao thấp, thi công ổn định.

 

 

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....


Giá TSF

Thông tin chi tiết

Thương hiệuOEM
Xuất xứ thương hiệuTrung Quốc
ModelFC-FC
SKU4512892760550
Liên kết: [Best Seller] Sữa dưỡng Lựu Pomegranate & Collagen Volume Lifting Emulsion (140ml)