Dây nhảy quang Multimode SC-LC OM2 dài 3m

Thương hiệu: OEM | Xem thêm các sản phẩm Phụ kiện thiết bị mạng của OEM
  Dây nhảy quang SC-LC Multimode OM2 có đặc điểm nhận dạng là vỏ màu cam rất dễ phân biệt đối với dây nhảy quang single mode. Dây nhảy quang mutli mode OM2 là sản phẩm lý tưởng để kết nối các bộ thu...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Dây nhảy quang Multimode SC-LC OM2 dài 3m

Loại Dây: Multi Mode
Chiều dài: 3m
Đường kính dây: 3.0 hoặc 2.0mm
Loại sợi quang: MM OM2 50/125um -20 ~ 70 ° C

 

 

Cáp quang multi mode SC-LC OM2 ít bị suy giảm khi bị uốn cong hoặc xoắn so với cáp quang truyền thống.Sử dụng dây nhảy multimode giúp việc lắp đặt và bảo trì hệ thống cáp quang hiệu quả hơn. Sợi quang đáp ứng tuân thủ RoHS và được kiểm tra quang học về tổn thất chèn để đảm bảo chất lượng cao.

Dây nhảy SC-LC được thiết kế một rãnh khúc xạ độc đáo với lớp kính chỉ số khúc xạ thấp trong BIF, giúp giảm sự tán sắc ánh sáng khi xoắn và uốn, đảm bảo truyền mạng ổn định và nhanh chóng. Đầu nối dây nhảy quang được thiết kế đáp ứng tiêu chuẩn công nghiệp EIA/TIA 604-2 với đầu nối bằng gốm cho mạng cáp tốc độ cao.

 

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ...

Thông tin chi tiết

Thương hiệuOEM
Xuất xứ thương hiệuTrung Quốc
Nơi sản xuấtTrung Quốc
Phụ kiện đi kèmKhông
SKU2256879353084
Liên kết: Set 10 miếng mặt nạ dưa leo Real Nature Cucumber The Face Shop