Dây nhảy quang Multimode SC-SC Patchcord OM2 dài 3m

Thương hiệu: OEM | Xem thêm các sản phẩm Phụ kiện thiết bị mạng của OEM
Dây nhảy quang hay còn gọi là dây Fiber Optic Patchcord, là một loại dây nhảy quang chuyên dụng được sử dụng để kết nối và chuyển đổi tín hiêu giữa các hệ thống thiết bị riêng biệt. Dây nhảy...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Dây nhảy quang Multimode SC-SC Patchcord OM2 dài 3m

Loại sợi: Sợi đa mode
Màu sắc: Màu cam
Bước sóng: 850nm
Đường kính dây: 2.0 và 3.0mm
Chiều dài: 5m, 10m, 15m,20m ... tùy thuộc vào yêu cầu sử dụng của khách hàng.
Đầu nối phải: SC/UPC, loại sợi tùy chọn Multi-mode: MM 50/125, MM 62.5/125um
Đầu nối trái: SC/UPC, sợi Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um. Single-mode: SM 9/125

Hình ảnh: Dây nhảy quang OM2 SC-SC Multimode

Dây nhảy quang Multimode SC-SC OM2 được test kĩ càng qua nhiều công đoạn trước khi xuất xưởng

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ...

Thông tin chi tiết

Thương hiệuOEM
Xuất xứ thương hiệuTrung Quốc
Nơi sản xuấtTrung Quốc
Phụ kiện đi kèmKhông
SKU5625082792473
Liên kết: Tinh Chất Dưỡng Trắng White Seed Brightening Serum The Face Shop