Dây nhảy quang Single Mode FC-FC 3M

Thương hiệu: OEM | Xem thêm các sản phẩm Phụ kiện thiết bị mạng của OEM
  Dây nhảy quang FC- FC Singlemode. Dây nhảy quang Single-mode. Sợi đôi – Duplex hoặc sợi đơn – Simplex. Chiều dài  có khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Theo các chuẩn JSC, IEC,...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Dây nhảy quang Single Mode FC-FC 3M

Loại: FC/UPC – FC/UPC 9/125 đơn mode
Đầu kết nối: FC/FC
Kiểu sợi quang: Đơn mode, đa mode
Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
Bước sóng: 1310, 1550 nm
Độ uốn cong: R = 3cm
Lực căng lớn nhất: 90 N/cm
Lực nghiền nát: 550N/cm

 

Dây nhảy quang FC- FC Singlemode. Dây nhảy quang Single-mode. Sợi đôi – Duplex hoặc sợi đơn – Simplex. Chiều dài  có khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play. Theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.

Dây nhảy cáp quang SM FC – FC là sản phẩm được sử dụng trong hệ thống truyền dẫn truyền hình cáp. sản phẩm là nơi tiếp nối giữa hộp nối và thiết bị, với đặc trưng APC thiết bị sẽ tăng độ suy hao cần thiết tiếp cận khoảng nhạy, đặc trưng của công nghiệp truyền hình.

Thông số kỹ thuật dây nhảy quang single mode

Dây nhảy quang single mode Đầu nối phải: FC, loại sợi tùy chọn  Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um

Đầu nối trái: FC, sợi Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um

– Số lần kết nối: 1000 lần

– Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.

– Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)

– Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB

Thông tin sản phẩm dây nhảy quang Single-mode FC-FC

Loại: FC/UPC – FC/UPC 9/125 đơn mode, đa mode

Đầu kết nối: FC/FC

Kiểu sợi quang: Đơn mode, đa mode

Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB

Bước sóng: 1310, 1550 nm

Độ uốn cong: R = 3cm

Lực căng lớn nhất: 90 N/cm

Lực nghiền nát: 550N/cm

Kích cỡ, màu sắc: 

Đường kính cáp: 3.0mm

Độ dày: Lõi: 9 microns, Lớp vỏ: 125 microns, Đơn mode 9/125 µm

Vỏ: PVC (OFNR-rated)

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ...

Thông tin chi tiết

Thương hiệuOEM
Xuất xứ thương hiệuTrung Quốc
Nơi sản xuấtTrung Quốc
Phụ kiện đi kèmKhông
SKU3458910952358
Liên kết: Sữa Tẩy Trang Rice Water Bright Cleansing Milk The Face Shop (200ml)