Hộp mực in 103A (W1103A/103A) dùng cho máy HP MFP 1000A/ 1000W, HP 1200A/ 1200W
Máy tính & Laptop > Máy In & Máy Scan > Mực In & Khay Mực || Hộp mực in 103A (W1103A/103A) dùng cho máy HP MFP 1000A/ 1000W, HP 1200A/ 1200W
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Hộp mực in 103A (W1103A/103A) dùng cho máy HP MFP 1000A/ 1000W, HP 1200A/ 1200W
Mực in HP 103A Black Neverstop Laser Toner (W1103A)
Loại mực : Laser trắng đen
Dung lượng : 2.500 trang độ phủ 5% (tương thích )
7.400 trang độ phủ 5% ( chính hãng )
Máy dùng : HP 1000A/1000W, HP 1200A/1200W