Khớp Nối Đầu Sợi Quang Coupler SC-SC APC Đơn

Thương hiệu: OEM | Xem thêm các sản phẩm Phụ kiện thiết bị mạng của OEM
ENGLISH CAPTION BELOW Khớp Nối Đầu Sợi Quang Coupler SC-SC APC Đơn * Mô tả: Adapter SC/APC SM, Simplex (Màu xanh lá) gọi là đầu giao tiếp quang nơi để cắm kết hợp hai đầu nối quang quang với (có thể...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Khớp Nối Đầu Sợi Quang Coupler SC-SC APC Đơn

Mô tả:
Adapter SC/APC SM, Simplex (Màu xanh lá) gọi là đầu giao tiếp quang nơi để cắm kết hợp hai đầu nối quang quang với (có thể nối hai đầu khác nhau về mặt hình học). Được đặt trong ODF để kết nối 1 đầu nối của dây nối với 1 đầu nối của dây nhảy quang.
Thông số kỹ thuật:
Bên trong lõi là lớp vật liệu gốm trắng Zirconia ceramic. Chế tạo cơ khí độ chính xác cao.
Suy hao xen (IL): ≤ 0.2dB
Suy hao phản hồi: ≥ 45dB(PC), ≥ 50dB(UPC), ≥ 65dB(APC)
Độ Bền kéo: ≥ 100N
Số lần thay đổi: 1000 lần
Nhiệt độ hoạt động : -40oC ~ 80oC
Adapter SC-SC APC SM Simplex tuân theo tiêu chuẩn IEC 61754-4, IEC 60784-14 and TIA 604-3

ENGLISH CAPTION BELOW

Khớp Nối Đầu Sợi Quang Coupler SC-SC APC Đơn

* Mô tả:
Adapter SC/APC SM, Simplex (Màu xanh lá) gọi là đầu giao tiếp quang nơi để cắm kết hợp hai đầu nối quang quang với (có thể nối hai đầu khác nhau về mặt hình học). Được đặt trong ODF để kết nối 1 đầu nối của dây nối với 1 đầu nối của dây nhảy quang.

* Thông số kỹ thuật:
Bên trong lõi là lớp vật liệu gốm trắng Zirconia ceramic. Chế tạo cơ khí độ chính xác cao.
Suy hao xen (IL): ≤ 0.2dB
Suy hao phản hồi: ≥ 45dB(PC), ≥ 50dB(UPC), ≥ 65dB(APC)
Độ Bền kéo: ≥ 100N
Số lần thay đổi: 1000 lần
Nhiệt độ hoạt động : -40oC ~ 80oC
Adapter SC-SC APC SM Simplex tuân theo tiêu chuẩn IEC 61754-4, IEC 60784-14 and TIA 604-3

**********

Fiber Optic Adapter, Single Mode, SC/APC Simplex Adapter

* Features:
Good interchangeability and repeatability
Low insertion loss
High reliability
Variety
Compliant with the IEC60874 and RoHS standards

* Applications:
Installation of distribution box interface
Connection between devices
Connection between fiber optic patch cords
CATV, MANs, WANs
FTTx

* Specifications:
Item: Parameter
Connector Type: SC
Fiber Type: APC
Color: Green
Wavelength: 1310nm,1550nm
Typical Insertion loss: ≤0.15dB
Maximum Insertion loss: ≤0.20dB
Repeatability: ≤0.10dB
Exchangeability: ≤0.20
Channel Number: Singal core
Frame Material: Plastic
Sleeve Material (Customized): Zirconia ceramic
Operating Temperature: -20℃~ + 70℃
Storage Temperature: -40℃~ + 85℃

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ...

Thông tin chi tiết

Thương hiệuOEM
Xuất xứ thương hiệuTrung Quốc
Phụ kiện đi kèmKhông có phụ kiện đi kèm
ModelCoupler SC-SC/APC
Xuất xứTrung Quốc
Trọng lượng70
Loại sản phẩmBộ chia mạng - Switch
SKU7926563541848