Màn hình cong LG 38WN95C-W 38” IPS 2K 144Hz Gsync compatible - 38WN95C
Thương hiệu: LG | Xem thêm các sản phẩm Màn hình máy tính của LG
Máy tính & Laptop > Màn Hình || Màn hình cong LG 38WN95C-W 38” IPS 2K 144Hz Gsync compatible - 38WN95C
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Màn hình cong LG 38WN95C-W 38” IPS 2K 144Hz Gsync compatible - 38WN95C
Đánh giá chi tiết màn hình cong 38WN95C-W
Màn hình cong LG 38WN95C-W là siêu phẩm màn rộng 38 inch với độ phân giải 3840x1600. Nó có tốc độ làm mới tối đa 144Hz với thời gian phản hồi Nano IPS 1ms GtG. Nó tương thích với cả FreeSync và G-Sync, đồng thời có HDR600, loa tích hợp và Picture by Picture. Tính năng làm cho màn hình này nổi bật so với phần còn lại là ThunderBolt 3 với công suất 94W.
Màu sắc
Màn hình Nano IPS LG 38WN95C-W thể hiện màu sắc một cách tinh tế và phong phú hơn ở mọi góc nhìn.
VESA DisplayHDR™ 600
Thunderbolt™ 3 siêu tiện lợi
Kết nối Thunderbolt™ 3 với USB Type-C có thể mang đến năng suất và hiệu quả tuyệt vời. Đây là sự kết hợp hoàn hảo với máy tính xách tay mới nhất có USB Type-C với khả năng sạc máy tính lên tới 94W
G-SYNC® Compatible
FreeSync™ Premium
Tần số quét cao
Trải nghiệm chơi Game mượt mà hơn với IPS 1ms và tần số quét 144Hz, các hình ảnh được hiển thị rõ ràng, trong trẻo cho khả năng phát video mượt mà đạt tới đẳng cấp siêu thực. Màn hình LG 38WN95C-W mang lại cho bạn tiêu chuẩn phù hợp để làm việc và cũng mang lại lợi thế cạnh tranh cho bạn khi chơi game.
Loa tích hợp trong màn hình
LG 38WN95C có 2 loa stereo tích hợp 5W. Đôi loa này đủ cho một phòng biên tập nhỏ hoặc phòng riêng mà không cần sử dụng loa ngoài, với sự hỗ trợ của công nghệ tăng cường âm bass.