Module Nguồn 3.3V NRF24L01 8Pin
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính || Module Nguồn 3.3V NRF24L01 8Pin
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Module Nguồn 3.3V NRF24L01 8Pin
Thông số sản phẩm
- Dùng làm nguồn nuôi cho module thu phát RF NRF24L01 2.4GHz 8Pin
- Điện áp vào 5 - 7V
- Điện áp ra 3.3V
- Kích thước 15x29mm
#nguonadapterv #nguontoong #nguonkhongvo #nguon #modulenguon #modulenguon3.3vnrf24l018pin #NRF24L01 #modulenguon3.3v #module #môđun #cambien #modulechuyendoi #dimmer