Module quang Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SMF 1310nm DOM 10KM - Hàng nhập khẩu

Thương hiệu: Cisco | Xem thêm các sản phẩm Phụ kiện thiết bị mạng của Cisco
Module quang Cisco GLC-LH-SMD​  là SFP cho môi trường truyền dẫn single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10KM, sử dụng đầu kết nối LC/LC, Module quang SFP GLC-LH-SMD  hỗ...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Module quang Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SMF 1310nm DOM 10KM - Hàng nhập khẩu

Made In (COO) : Malaysia
Bảo hành : 12 tháng 1 đổi 1
Stock : Hàng có sẵn, số lượng lớn

Module quang Cisco GLC-LH-SMD​  là SFP cho môi trường truyền dẫn single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10KM, sử dụng đầu kết nối LC/LC, Module quang SFP GLC-LH-SMD  hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP GLC-LH-SMD vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router) của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP GLC-LH-SMD được cắm vào.

Module quang SFP GLC-LH-SMD là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode. 

Nếu Module quang GLC-LH-SMD được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP GLC-LH-SMD có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module quang cisco GLC-LH-SMD 325 IP Camera Full HD (1080P).

Module quang Cisco GLC-LH-SMD​  được dùng để thiết kế mạng LAN, mạng WAN  với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 10km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà, giữa các chị nhánh của công ty trong cùng một thành phố hoặc một khu vực. Module quang Cisco  GLC-LH-SMD cho tốc độ truyền dẫn 1G quang, do vậy chúng ta có thể sử dụng SFP GLC-LH-SMD để  làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 50 users (tùy thuộc vào yêu cầu trao đổi dữ liệu của user)

 

Cisco GLC-LH-SMD Features and Benefits

●   Hot swappable to maximize uptime and simplify serviceability

●   Flexibility of media and interface choice on a port-by-port basis, so you can “pay as you populate”

●   Robust design for enhanced reliability

 

●   Supports digital optical monitoring (DOM) capability

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ...

Thông tin chi tiết

Thương hiệuCisco
Sản xuất tạiMalaysia
Loại sản phẩmBộ chia mạng - Switch
Phụ kiện đi kèmĐang cập nhật
SKU2538070716210
Liên kết: Xịt khoáng Argan Oil In Water Radiating Moisture Mist The Face Shop (80ml)