Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX40K SFP 1000Base-LX 1310nm 40km SMF-Hàng nhập khẩu

Thương hiệu: Juniper Networks | Xem thêm các sản phẩm Phụ kiện thiết bị mạng của Juniper Networks
Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX40K SFP 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optics 1310nm for 40 km Single Mode Transceiver Juniper Part Number : EX-SFP-1GE-LX40KStock                             : Hàng...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX40K SFP 1000Base-LX 1310nm 40km SMF-Hàng nhập khẩu

SFP 1000Base-LX
1310nm 40km
SMF
Hàng mới nguyên hộp
Sẵn hàng Stock

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX40K SFP 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optics 1310nm for 40 km Single Mode Transceiver

Juniper Part Number : EX-SFP-1GE-LX40K
Stock                             : Hàng có sẵn, số lượng lớn

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX40K​  là SFP cho môi trường truyền dẫn single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40KM, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Vì SFP EX-SFP-1GE-LX40K là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Nếu Module quang EX-SFP-1GE-LX40K được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP EX-SFP-1GE-LX40K có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP EX-SFP-1GE-LX40K 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper  EX-SFP-1GE-LX40K Transceiver

- Cổng kết nối: Dual LC, 1000BASE-LX
- Bước sóng: 1310nm, Single Mode
- Khoảng cách truyền dẫn tối đa: 40KM
- Nhiệt độ hoạt động: 0°C đến 70°C
- Kích thước: 2.71(d) x 0.54(w) x 0.55(h) in. (6.88 x 1.37 x 1.4 cm)
- Mô tả: Juniper SFP 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 40KM transmission on SMF

Moduel quang EX-SFP-1GE-LX40K được sử dụng cho các thiết bị Juniper:

EX2200 Switches: EX2200-24P-4G, EX2200-24T-4G, EX2200-24T-4G-DC, EX2200-48T-4G,  EX2200-48P-4G, 
EX3200 Switches: EX3200-24P, EX3200-24T, EX3200-24T-DC, EX3200-48P, EX3200-48T, EX3200-48T-DC
EX3300 Switches:  EX3300-24P, EX3300-24T, EX3300-24T-DC, EX3300-48P, EX3300-48T, EX3300-48T-BF

EX4200 Switches: EX4200-24F, EX4200-24F-DC, EX4200-24PX, EX4200-24T, EX4200-24T-DC, EX4200-48PX, EX4200-48T, EX4200-48T-DC

EX4500 Switches: EX4500-40F-VC1-BF, EX4500-40F-VC1-DC, EX4500-40F-VC1-FB, EX4550-32F-AFI, EX4550-32F-AFO, EX4550-32F-DC-AFI, EX4550-32F-DC-AFO

Các thiết bị Juniper SRX Series Services Gateways: SRX100, SRX110, SRX210, SRX220, SRX240, SRX300, SRX550, SRX650, SRX1400, SRX1500, SRX3400, SRX3600, SRX5400, SRX5600, SRX5800

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ...

Thông tin chi tiết

Thương hiệuJuniper Networks
ModelEX-SFP-1GE-LX40K SFP
Phụ kiện đi kèmKhông
SKU4785005014868
Liên kết: Nước Cân Bằng Sáng Mịn Da Yehwadam Revitalizing Toner TheFaceShop