Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM SMF - Hàng nhập khẩu

Thương hiệu: Cisco | Xem thêm các sản phẩm Phụ kiện thiết bị mạng của Cisco
Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM SMF transceiver Cisco Part Number        : MGBLX1 ​Tình Trạng                       : Mới, nguyên hộpMade In (CO)                   : China /...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM SMF - Hàng nhập khẩu

Tình Trạng : Mới, nguyên hộp
Made In (CO) : China / Asia
Device Type : SFP (mini-GBIC), LC Single-mode
Bảo hành : 12 tháng 1 đổi 1
Stock : Hàng có sẵn, số lượng lớn

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM SMF transceiver

Cisco Part Number        : MGBLX1 ​
Tình Trạng                       : Mới, nguyên hộp
Made In (CO)                   : China / Asia
Device Type                    : SFP (mini-GBIC), LC Single-mode
Bảo hành                          : 12 tháng 1 đổi 1
Stock                                  : Hàng có sẵn, số lượng lớn

Module quang SFP MGBLX1 là module quang  cho môi trường truyền dẫn single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10KM, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ), Module quang SFP MGBLX1  hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP MGBLX1  vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router) của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi Module MGBLX1  được cắm vào. SFP MGBLX1 module Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode.  

Module MGBLX1 được dùng để thiết kế mạng LAN  với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 10km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà, giữa các chị nhánh của công ty trong cùng một thành phố hoặc một khu vực. SFP MGBLX1 cho tốt độ truyền dẫn 1G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng để module này để  làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 50 users (tùy thuộc vào yêu cầu trao đổi dữ liệu của các user).

SPF MGBLX1 Compatibility

Cisco Small Business 100 Series Unmanaged Switches

- Cisco Small Business 110 Series Unmanaged Switches 

- Cisco Small Business 200 Series Smart Switches

- Cisco Small Business 220 Series Smart Plus Switches

- Cisco Small Business 300 Series Managed Switches

Cisco Small Business 350X Series Stackable Managed Switches 

- Cisco Small Business 500 Series Stackable Managed Switches

- Cisco Small Business 550X Series Stackable Managed Switches 

- Cisco Catalyst 2960, 2960-C and 2960-S Series Switches

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ...

Thông tin chi tiết

Thương hiệuCisco
Sản xuất tạiTrung Quốc
Phụ kiện đi kèmĐang cập nhật
SKU2632371703419
Liên kết: Set 10 miếng mặt nạ dưa leo Real Nature Cucumber The Face Shop