Module SFP RJ45 HPE JD089B X120 1G - Hàng chính hãng

Thương hiệu: HPE | Xem thêm các sản phẩm Bộ chuyển đổi - Transceivers của HPE
Module quang SFP RJ45 HPE JD089B X120 1GĐây là module quang SFP OEM multimode tương thích hoàn toàn với các loại SFP của HPE như do vậy quý khách hàng có thể sử dụng SFP này dùng để thay thế cho các ...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Module SFP RJ45 HPE JD089B X120 1G - Hàng chính hãng

Module quang SFP RJ45 HPE JD089B X120 1G

Đây là module quang SFP OEM multimode tương thích hoàn toàn với các loại SFP của HPE như do vậy quý khách hàng có thể sử dụng SFP này dùng để thay thế cho các module quang chính hãng HPE, với chi phí và giá thành rẻ hơn rất nhiều, nhưng đảm bảo được các yêu cầu về kỹ thuật thuật, độ ổn định và tin cậy của mạng, chuất lượng truyền dẫn, tỷ lệ lỗi bit và độ trễ hoàn toàn tương đương với SFP chính hãng.

Nếu Module quang JD089B được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì Module JD089B có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

1

Thông số kỹ thuật của Module Quang HPE JD089B

Electrical characteristics

Power consumption typical

0.8 W

Power consumption maximum

1.0 W

Cabling

Cable type:

1000BASE-T: Category 5 (5E or better recommended), 100 Ù differential 4-pair unshielded twisted pair (UTP) or shielded twisted pair (STP) balanced, complying with IEEE 802.3ab 1000BASE-T;

Maximum distance: 100m

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....


Giá ULTI

Thông tin chi tiết

Thương hiệuHPE
Xuất xứ thương hiệuChina
Phụ kiện đi kèmSách chính hãng
SKU9478587530165
Liên kết: Kem dưỡng trắng chống lão hóa Yehwadam Heaven Grade Ginseng Rejuvenating Cream (50ml)