Nguồn Nhiều Đầu Ra DC5-18V NM518-220
Máy tính & Laptop > Linh Kiện Máy Tính > Nguồn Máy Tính || Nguồn Nhiều Đầu Ra DC5-18V NM518-220
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Nguồn Nhiều Đầu Ra DC5-18V NM518-220
Nguồn Nhiều Đầu Ra DC5-18V NM518-220 Tính năng
Thông số kỹ thuật
- Sử dụng làm mạch nguồn cho mạch điện tử
- Là nguồn xung không cách ly
- Điện áp vào: 220V
- Điện áp ra:
+ 5V
+ 12V
+ 18V