i3 10100f
i3 10100f
(316)
sản phẩm
Sắp xếp theo
Mới nhất
Giá từ thấp đến cao
Giá từ cao đến thấp
CPU i3 10105F, i3 10100f LGA1200 Box BH 36 Tháng, cpu máy tính i3 10105f, i3 10100f
2.128.000 đ
CPU Intel Core i3 10100F Chính Hãng
1.745.000 đ
Bộ vi xử lý intel core i3 10100f
Bộ Vi Xử Lý CPU INTEL CORE i3 10100F + i3 10100 BOX CHÍNH HÃNG
Bộ vi xử lý I3 10100F Box Chính hãng Intel
Bộ vi xử lý Intel Core i3 10100F Không VGA - Hàng chính hãng
Bộ vi xử lý CPU Intel Core i3 10105/ i3 10105F/ i3 10100F Socket Intel LGA 1200 - Hàng chính hãng BH 36 tháng
Bộ Vi Xử Lý CPU Intel Core i3-10100F Full Box - Hàng Chính Hãng
CPU Intel Core i3 10100F / 6MB / 3.6GHZ / 4 nhân 8 luồng - Hàng Chính Hãng
CPU Intel Core i3-10100F Processor (6M Cache, up to 4.30 GHz) full box (CHÍNH HÃNG)
Bộ Vi Xử Lý Intel Core I3-10100F 4C/8T 3.6GHz 6MB 3.6-4.3GHz Socket 1200
Bộ vi xử lý Core i3 10100F / 6MB / 4.3GHZ / 4 nhân 8 luồng chính hãng không có GPU
Bộ vi xử lí Intel Core I3-10100F 4C/8T 8MB Cache 3.60 GHz Upto 4.30 GHz (CHÍNH HÃNG)
CPU Intel Core i3 10100F / 6MB / 4.3GHZ / 4 nhân 8 luồng - Bảo hành 36 Tháng Full box nhập khẩu
CPU Intel Core i3 10100F 3.6GHz up to 4.3GHz, 4 nhân 8 luồng socket 1200 - Bảo hành 36 tháng
CPU Intel Core i3 10100F (3.60 Up to 4.30GHz, 6M, 4 Cores 8 Threads) Box Chính Hãng (Không GPU)
CPU Intel Core i3 10100F (3.60 Up to 4.30GHz, 6M, 4 Cores 8 Threads) TRAY chưa gồm Fan (Không GPU)
CPU Intel Core i3-10100F (3.6GHz turbo up to 4.3Ghz, 4 nhân 8 luồng, 6MB Cache, 65W) - Socket Intel LGA 1200
CPU Intel Core i3 10100F (3.6GHz Turbo up to 4.3Ghz, 4 Cores 8 Threads, 6MB Cache, 65W, Comet Lake) | Full Box Nhập Khẩu