Bộ chuyển đổi quang ra Lan Netlink HTB 3100 AB - HTB 3100 - Hàng nhập khẩu

Thương hiệu: Netlink | Xem thêm các sản phẩm Bộ chuyển đổi - Transceivers của Netlink
Được ứng dụng rộng rãi trong thi công hệ thống mạng LAN, Internet, camera IP với khoảng cách xa. Sử dụng đấu nối đơn giản bằng đầu nối Nhanh " Fast connect" Chi tiết NET-LINK HTB-3100AB sản phẩm đơn...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Bộ chuyển đổi quang ra Lan Netlink HTB 3100 AB - HTB 3100 - Hàng nhập khẩu

Bộ chuyển đổi quang điện một sợi quang netlink
Converter dùng chia sẻ tín hiệu mạng, chia sẻ tín hiệu camera
Fast Ethernet HTB-3100
10/100Base-TX to 100Base-Fx

Được ứng dụng rộng rãi trong thi công hệ thống mạng LAN, Internet, camera IP với khoảng cách xa. Sử dụng đấu nối đơn giản bằng đầu nối Nhanh " Fast connect" Chi tiết NET-LINK HTB-3100AB sản phẩm đơn mode sợi thu phát có thể tiết kiệm một nửa sợi dữ liệu trên một sợi duy nhất 10 / 100M nhận và truyền tải tốc độ, Theo chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u và 100Base-FX tiêu chuẩn Tốc độ truyền dữ liệu 10/100Mbps chế độ hoạt động song công đầy đủ hoặc một nửa cung cấp một kết nối RJ45 và SC sợi giao diện giao diện RJ45 hỗ trợ tính năng 10Mbps và 100Mbps tự động chức năng giao diện RJ45 với chuyển đổi nhanh chóng chứng nhận EMI: CE, FCC, VCCI, C -Tick Kiểu sợi quang Single-mode giao diện quang loại SC bước sóng quang 1310nm 1550nm truyền khoảng cách 25 km năng lượng phát thải tối đa -12,0 dBm tối thiểu truyền tải điện năng quang -19,0 dBm nhạy -34,0 dBm cáp quang liên kết mất 15,0 dBm

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ...

Thông tin chi tiết

Thương hiệuNetlink
SKU5446191374493