Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M 2 Sợi quang Netlink HTB-1100S 25KM (1 thiết bị ) - Hàng Nhập khẩu

Thương hiệu: Netlink | Xem thêm các sản phẩm Bộ chuyển đổi - Transceivers của Netlink
HTB-1100S 10 / 100M thích ứng nhanh Ethernet thu phát quang.Converter quang kết nối 2 sợi quang  và cáp quang truyền thông truyền xoắn khác nhau của hai chuyển đổi, chuyển tiếp 10 / 100Base-TX và...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M 2 Sợi quang Netlink HTB-1100S 25KM (1 thiết bị ) - Hàng Nhập khẩu

Loại kết nối cáp quang 2 sợi quang, NETLINK HTB-1100S-25KM, Single-Mode 25KM, Tốc độ truyền :10/100Mb, Nguồn điện : 5V 2A
Sử dụng 2 sợi quang để kết nối khoảng cách 25Km.
Convert quang 2 core netlink, Bộ chuyển đổi quang điện 2 FO, Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi 10/100M
Sử dụng đấu nối đơn giản bằng đầu nối Nhanh " Fast connect", hoặc dùng hàn quang thông qua hộp phối quang ODF

  • Tuân thủ IEEE802.3u 100BASE-TX và chuẩn 100BASE-FX        
  • Cung cấp hai SC-loại cổng cáp quang single-mode và một cổng RJ-45                
  • Sử dụng công nghệ CWDM (bước sóng phân chia), tập trung đường thông qua một tín hiệu sợi liên kết quang học trong thời gian thực truyền đơn mode truyền dẫn cáp khoảng cách lên đến 25KM kết nối 
  • Thiết kế mô-đun (có sẵn trên rack quyền lực tập trung)         
  • Hỗ trợ / chế độ half-duplex full-duplex        
  • Cổng hỗ trợ Auto-MDI / MDIX tự động lật 
  • Đèn LED dây chuyền phản hồi động tín hiệu, giám sát lỗi và hot-swappable, cắm và chạy độ bền lên tới 50.000 giờ
  • Tiêu chuẩn: IEEE802.3 100BASE-TX và 100BASE-FX        
  • công việc: full / half duplex        
  • Bước sóng: 1310nm, 1550nm        
  • Kết nối: một RJ-45 cổng, hai SC Interface 
  • LED chỉ số: POWER, TX100 TXLink / ACT, FX100 FXLink / ACT, FDX 
  • Tốc độ truyền dẫn: 100Mb / s        
  • Nhiệt độ môi trường: 0-50 ℃        
  • Độ ẩm tương đối: 5% -90%        
  • Cáp Cat.5 UTP cáp IP        
  • Cáp sợi quang: 9 / 125uM đơn thức    
  • Cung cấp điện Thông số kỹ thuật: đầu vào AC: 110-265V đầu ra DC: 5V / 1A gợn ≤50mV

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ...

Thông tin chi tiết

Thương hiệuNetlink
Xuất xứ thương hiệuTrung Quốc
Nơi sản xuấtTrung Quốc
Phụ kiện đi kèmAdapter
SKU9855408265114
Liên kết: Miếng dán kích mí Double Eyelid Tape The Face Shop (40 miếng)